สร้างการ์ตูนง่ายๆ ภายใน 5 นาทีครับ ใครๆก็ทำได้ ฝรั่งใช้โปรแกรมนี้ทำลง Youtubeคับ

Go down

สร้างการ์ตูนง่ายๆ ภายใน 5 นาทีครับ ใครๆก็ทำได้ ฝรั่งใช้โปรแกรมนี้ทำลง Youtubeคับ Empty สร้างการ์ตูนง่ายๆ ภายใน 5 นาทีครับ ใครๆก็ทำได้ ฝรั่งใช้โปรแกรมนี้ทำลง Youtubeคับ

ตั้งหัวข้อ by apichatolo on Sat Apr 16, 2011 5:10 am

สร้างการ์ตูนง่ายๆ ภายใน 5 นาทีครับ ใครๆก็ทำได้ ฝรั่งใช้โปรแกรมนี้ทำลง Youtubeคับ Man%2526girl

รูปนี้ผมลองทำดูครับ แป๊ปเดียวเองเลยได้แค่นี้ แต่ใน Youtube เขาทำกันสวยมากๆๆๆ

ลองโหลดไปใช้ดูครับ ไฟล์เล็ก ใช้ง่าย

โหลด duckload.com/dl/Nr0b2

apichatolo

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน